Sat. Apr 20th, 2024

365తెలుగు డాట్ కామ్ ఆన్ లైన్ న్యూస్,మార్చి16,2023:వైస్సార్సీపీ అభ్యర్థులు 1 ఇచ్ఛాపురం – శ్రీమతి పిరియా విజయ2 పలాస-శ్రీ సీదిరి అప్పలరాజు3 టెక్కలి-శ్రీ దువ్వాడ శ్రీనివాస్4 పాతపట్నం-శ్రీమతి రెడ్డి శాంతి5 శ్రీకాకుళం-శ్రీ ధర్మాన ప్రసాద రావు6 ఆమదాలవలస-శ్రీ తమ్మినేని సీతారాం7 ఎచ్చెర్ల-శ్రీ గొర్లె కిరణ్ కుమార్8 నరసన్నపేట-శ్రీ ధర్మాన కృష్ణ దాస్9 రాజాం-శ్రీ తలే రాజేష్10 పాలకొండ-శ్రీమతి విశ్వాసరాయి కళావతి.

11 కురుపాం-శ్రీమతి పుష్పశ్రీవాణి పాముల12 పార్వతీపురం-శ్రీ అలజంగి జోగారావు13 సాలూరు-శ్రీ పీడిక రాజన్న దొర14 బొబ్బిలి-శ్రీ శంబంగి వెంకట చిన అప్పల నాయుడు15 చీపురుపల్లి -శ్రీ బొత్స సత్యనారాయణ16 గజపతినగరం-శ్రీ బొత్స అప్పలనరసయ్య17 నెల్లిమర్ల-శ్రీ బడ్డుకొండ అప్పల నాయుడు18 విజయనగరం-శ్రీ వీరభద్ర స్వామి కోలగట్ల19 శృంగవరపుకోట-శ్రీ కడుబండి శ్రీనివాసరావు20 భీమిలి-శ్రీ ముత్తంశెట్టి శ్రీనివాసరావు.

21 విశాఖపట్నం తూర్పు-శ్రీ ఎంవివి సత్యనారాయణ22 విశాఖపట్నం దక్షిణ-శ్రీ వాసుపల్లి గణేష్ కుమార్ 23 విశాఖపట్నం ఉత్తరం-శ్రీ కేకే రాజు24 విశాఖపట్నం పశ్చిమం-శ్రీ అడారి ఆనంద్25 గాజువాక-శ్రీ గుడివాడ అమర్నాథ్26 చోడవరం-శ్రీ కరణం ధర్మశ్రీ27 మాడుగుల-శ్రీ బూడి ముత్యాలనాయుడు28 అరకులోయ-శ్రీ రేగం మత్స్య లింగం29 పాడేరు-శ్రీ మత్స్యరాస విశ్వేశ్వర రాజు 30 అనకాపల్లి-శ్రీ మలసాల భారత్ కుమార్ .

31 పెందుర్తి-శ్రీ అన్నంరెడ్డి అదీప్ రాజ్32 ఎలమంచిలి- ఉప్పలపాటి వెంకట రమణమూర్తి రాజు33 పాయకరావుపేట-శ్రీ కంబాల జోగులు34 నర్సీపట్నం-శ్రీ పెట్ల ఉమా శంకర గణేష్35 తుని-శ్రీ దాడిశెట్టి రాజా36 ప్రత్తిపాడు (కాకినాడ)-శ్రీ పర్వత పూర్ణ చంద్ర వర ప్రసాద్ 37 పిఠాపురం-శ్రీమతి వంగా గీత38 కాకినాడ రూరల్-శ్రీ కురసాల కన్నబాబు39 పెద్దాపురం-శ్రీ దవులూరి దొరబాబు.

40 అనపర్తి-శ్రీ సత్తి సూర్యనారాయణ రెడ్డి41 కాకినాడ సిటీ-శ్రీ ద్వారంపూడి చంద్రశేఖర్ రెడ్డి42 రామచంద్రపురం- శ్రీ పిల్లి సూర్యప్రకాష్43 ముమ్మిడివరం-శ్రీ పొన్నాడ వెంకట సతీష్ కుమార్44 అమలాపురం-శ్రీ పినిపె విశ్వరూప్45 రాజోలు-శ్రీ గొల్లపల్లి సూర్యారావు46 గన్నవరం (కోనసీమ)-శ్రీ విప్పర్తి వేణుగోపాల్47 కొత్తపేట-శ్రీ చిర్ల జగ్గిరెడ్డి48 మండపేట-శ్రీ తోట త్రిమూర్తులు 49 రాజానగరం-శ్రీ జక్కంపూడి రాజా50 రాజమండ్రి సిటీ-శ్రీ మార్గాని భరత్.

51 రాజమండ్రి రూరల్-శ్రీ చెల్లుబోయిన వేణుగోపాల కృష్ణా52 జగ్గంపేట-శ్రీ తోట నరసింహం53 రంపచోడవరం-శ్రీమతి నాగులపల్లి ధనలక్ష్మి54 కొవ్వూరు-శ్రీ తలారి వెంకట్రావ్55 నిడదవోలు-శ్రీ జి. శ్రీనివాస్ నాయుడు56 ఆచంట-శ్రీ చెరుకువాడ శ్రీరంగనాధ రాజు57 పాలకొల్లు-శ్రీ గుడాల శ్రీహరి గోపాలరావు58 నరసాపురం-శ్రీ ముదునూరి ప్రసాద రాజు59 భీమవరం-శ్రీ గ్రంధి శ్రీనివాస్60 ఉండి-శ్రీ పివిఎల్ నరసింహ రాజు.

61 తణుకు-శ్రీ కారుమూరి వెంకట నాగేశ్వరరావు62 తాడేపల్లిగూడెం-శ్రీ కొట్టు సత్యనారాయణ/ఈలి నాని63 ఉంగుటూరు-శ్రీ పుప్పాల శ్రీనివాసరావు64 దెందులూరు-శ్రీ అబ్బయ్య చౌదరి కొఠారి65 ఏలూరు-శ్రీ ఆళ్ల కాళీ కృష్ణ శ్రీనివాస్66 గోపాలపురం-తానేటి వనతి 67 పోలవరం-శ్రీ తెల్లం రాజ్య లక్ష్మి 68 చింతలపూడి-విజయరాజు 69 తిరువూరు-నల్లగట్ల స్వామిదాసు 70 నూజివీడు మేకా-వెంకట ప్రతాప్ అప్పారావు.

71 గన్నవరం-శ్రీ వల్లభనేని వంశీ 72 గుడివాడ-శ్రీ కొడాలి శ్రీ వెంకటేశ్వరరావు73 కైకలూరు-శ్రీ దూలం నాగేశ్వరరావు74 పెడన – శ్రీ ఉప్పల రాము75 మచిలీపట్నం – శ్రీ పేర్ని కృష్ణమూర్తి76 అవనిగడ్డ – శ్రీ రమేష్ బాబు సింహాద్రి77 పామర్రు – శ్రీ అనిల్ కుమార్ కైలే78 పెనమలూరు – శ్రీ జోగి రమేష్79 విజయవాడ వెస్ట్ – శ్రీ షేక్ అసిఫ్80 విజయవాడ సెంట్రల్ – శ్రీ వెల్లంపల్లి శ్రీనివాస్.

81 విజయవాడ తూర్పు – శ్రీ దేవినేని అవినాష్82 మైలవరం – శ్రీ సర్నాల తిరుపతి రావు83 నందిగామ – శ్రీ మొండితోక జగన్ మోహన రావు84 జగ్గయ్యపేట – శ్రీ ఉదయభాను సామినేని85 పెదకూరపాడు – శ్రీ నంబూరు శంకరరావు86 తాడికొండ – శ్రీమతి మేకతోటి సుచరిత87 మంగళగిరి – శ్రీమతి మురుగుడు లావణ్య 88 పొన్నూరు – శ్రీ అంబటి మురళి కృష్ణా89 వేమూరు – శ్రీ వరుకూటి అశోక్ బాబు90 రేపల్లె – శ్రీ డా.ఈవూరు గణేష్.

91 తెనాలి – శ్రీ అన్నాబత్తుని శివ కుమార్92 బాపట్ల – శ్రీ కోన రఘుపతి93 ప్రత్తిపాడు – శ్రీ బాలసాని కిరణ్ కుమార్94 గుంటూరు వెస్ట్ – శ్రీమతి విడదల రజిని95 గుంటూరు తూర్పు – శ్రీమతి షాక్ నూరి ఫాతిమా96 చిలకలూరిపేట – శ్రీ కావటి మనోహర్ నాయుడు97 నరసరావుపేట – శ్రీ గోపిరెడ్డి శ్రీనివాస రెడ్డి98 సత్తెనపల్లె – శ్రీ అంబటి రాంబాబు99 వినుకొండ – శ్రీ బొల్లా బ్రహ్మ నాయుడు100 గురజాల – శ్రీ కాసు మహేష్ రెడ్డి.

101 మాచర్ల – శ్రీ రామకృష్ణా రెడ్డి పిన్నెల్లి102 యర్రగొండపాలెం – శ్రీ తాటిపర్తి చంద్రశేఖర్103 దర్శి – బూచేపల్లి శివప్రసాద్‌రెడ్డి 104 పర్చూరు – యడం బాలాజీ105 అద్దంకి – శ్రీ పాణెం హనిమిరెడ్డి106 చీరాల – కరణం బలరాం/వెంకట్107 సంతనూతలపాడు – శ్రీ మేరుగు నాగార్జున108 ఒంగోలు – శ్రీ బాలినేని శ్రీనివాస రెడ్డి109 కందుకూరు – శ్రీ బుర్రా మధుసూదన్ యాదవ్110 కొండపి – శ్రీ ఆదిమూలపు సురేష్.

111 మార్కాపురం – శ్రీ అన్నా రాంబాబు 112 గిద్దలూరు – శ్రీ కుందూరు నాగార్జున రెడ్డి113 కనిగిరి – శ్రీ దద్దాల నారాయణ యాదవ్114 కావలి – శ్రీ రామిరెడ్డి ప్రతాప్ కుమార్ రెడ్డి115 ఆత్మకూర్ – శ్రీ మేకపాటి విక్రమ్ రెడ్డి116 కోవూరు – శ్రీ నల్లపరెడ్డి ప్రసన్న కుమార్ రెడ్డి117 నెల్లూరు సిటీ – శ్రీ ఎండీ ఖలీల్ అహ్మద్118 నెల్లూరు రూరల్ – శ్రీ ఆదాల ప్రభాకర్ రెడ్డి119 సర్వేపల్లి – శ్రీ కాకాణి గోవర్ధన్ రెడ్డి 120 గూడూరు – శ్రీ మేరిగ మురళి.

121 సూళ్లూరుపేట – శ్రీ కిలివేటి సంజీవయ్య122 వెంకటగిరి – శ్రీ నేదురుమల్లి రామ్ కుమార్ రెడ్డి123 ఉదయగిరి – శ్రీ మేకపాటి రాజగోపాల్ రెడ్డి124 బద్వేల్ – శ్రీమతి దాసరి సుధ125 రాజంపేట – శ్రీ ఆకేపాటి అమర్నాథ్ రెడ్డి 126 కడప – శ్రీ ఎస్.బి అంజద్ బాషా127 రైల్వే కోడూరు – శ్రీ కొరముట్ల శ్రీనివాసులు128 రాయచోటి – శ్రీ గడికోట శ్రీకాంత్ రెడ్డి129 పులివెందుల – శ్రీ వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి130 కమలాపురం – శ్రీ పోచిమారెడ్డి రవీంద్రనాథ్ రెడ్డి.

131 జమ్మలమడుగు -శ్రీ మూలే సుధీర్ రెడ్డి132 ప్రొద్దుటూరు – శ్రీ రాచమల్లు శివ ప్రసాద్ రెడ్డి133 మైదుకూరు – శ్రీ రఘురామిరెడ్డి సెట్టిపల్లి134 ఆళ్లగడ్డ – శ్రీ గంగుల బ్రిజేంద్ర రెడ్డి135 శ్రీశైలం – శ్రీ శిల్పా చక్రపాణి రెడ్డి136 నందికొట్కూరు – శ్రీ డా. సుధీర్ దారా 137 కర్నూలు – శ్రీ ఎం డి ఇంతియాజ్ 138 పాణ్యం – శ్రీ కాటసాని రాంభూపాల్ రెడ్డి139 నంద్యాల – శ్రీ శిల్పా రవి చంద్ర కిషోర్ రెడ్డి.

140 బనగానపల్లె – శ్రీ కాటసాని రామి రెడ్డి141 డోన్ – శ్రీ బుగ్గన రాజేంద్రనాథ్142 పత్తికొండ – శ్రీమతి కంగాటి శ్రీదేవి143 కోడుమూరు – శ్రీ డా. సతీష్144 ఎమ్మిగనూరు – శ్రీమతి బుట్టా రేణుక145 మంత్రాలయం – శ్రీ వై బాలనాగి రెడ్డి146 ఆదోని – శ్రీ వై.సాయి ప్రసాద్ రెడ్డి147 ఆలూరు – శ్రీ బూసినే విరుపాక్షి148 రాయదుర్గం – శ్రీ మెట్టు గోవింద రెడ్డి149 ఉరవకొండ – శ్రీ వై విశ్వేశ్వర రెడ్డి150 గుంతకల్లు – శ్రీ వై.వెంకటరామ రెడ్డి.

151 తాడిపత్రి – శ్రీ కె. పెద్దా రెడ్డి152 శింగనమల – శ్రీ ఎం వీరాంజనేయులు153 అనంతపురం అర్బన్ – శ్రీ అనంత వెంకటరామి రెడ్డి154 కళ్యాణదుర్గం – శ్రీ తలారి రంగయ్య155 రాప్తాడు – శ్రీ తోపుదుర్తి ప్రకాష్ రెడ్డి156 మడకశిర – శ్రీ ఈర లక్కప్ప157 హిందూపురం – శ్రీమతి టి.ఎన్ దీపిక 158 పెనుకొండ – శ్రీమతి కె. వి. ఉషశ్రీ చరణ్159 పుట్టపర్తి – శ్రీ దుద్దుకుంటా శ్రీధర్ రెడ్డి160 ధర్మవరం – శ్రీ కేతిరెడ్డి వెంకటరామి రెడ్డి.

161 కదిరి – శ్రీ మక్బుల్ అహ్మద్162 తంబళ్లపల్లె – శ్రీ పెద్దిరెడ్డి ద్వారకానాథ రెడ్డి163 పీలేరు – శ్రీ చింతల రామచంద్రా రెడ్డి164 మదనపల్లె – శ్రీ నిస్సార్ అహ్మద్165 పుంగనూరు – శ్రీ పెద్దిరెడ్డి రామచంద్రారెడ్డి166 చంద్రగిరి – శ్రీ చెవిరెడ్డి మోహిత్ రెడ్డి167 తిరుపతి – శ్రీ భూమన అభినయ్ రెడ్డి168 శ్రీకాళహస్తి – శ్రీ బియ్యపు మధుసూధన్ రెడ్డి169 సత్యవేడు – శ్రీ నూకతోటి రాజేష్170 నగరి – శ్రీమతి ఆర్.కె రోజా.

171 గంగాధర నెల్లూరు – శ్రీ మతి లక్ష్మి కృప172 చిత్తూరు – శ్రీ ఎం విజయానంద రెడ్డి173 పూతలపట్టు – శ్రీ డా. సునీల్ కుమార్174 పలమనేరు – శ్రీ ఎన్. వెంకటే గౌడ175 కుప్పం – శ్రీ కే ఆర్ జే భరత్